Baania
Baania
จังหวัด
ประเภทประกาศ
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
ราคา

ขายที่ดินแปลงสวยทำเลดีศรีเทพาซอยเรวัตเทพารักษ์ศรีนครินทร์

เปิดขาย
สมุทรปราการ · เมืองสมุทรปราการ · เทพารักษ์
บันทึก
Share
ขายที่ดินแปลงสวยทำเลดีศรีเทพาซอยเรวัตเทพารักษ์ศรีนครินทร์, ภาพที่ 4
  • ขายที่ดินแปลงสวยทำเลดีศรีเทพาซอยเรวัตเทพารักษ์ศรีนครินทร์, ภาพที่ 1
    ขายที่ดินแปลงสวยทำเลดีศรีเทพาซอยเรวัตเทพารักษ์ศรีนครินทร์, ภาพที่ 2
    ขายที่ดินแปลงสวยทำเลดีศรีเทพาซอยเรวัตเทพารักษ์ศรีนครินทร์, ภาพที่ 3
    ขายที่ดินแปลงสวยทำเลดีศรีเทพาซอยเรวัตเทพารักษ์ศรีนครินทร์, ภาพที่ 5

    4,462,000 THB

    อัพเดทล่าสุดเมื่อ 4/23/2026
    baania stock

    รายละเอียดประกาศ

    hide section

    97

    ตร.ว.

    #ขายที่ดินแปลงสวยทำเลดีศรีเทพาซอยเรวัตเทพารักษ์ศรีนครินทร์
    • แปลงที่ดินขนาด 97 ตารางวา กว้างประมาณ 17.5 เมตร ยาวประมาณ 22 เมตร
    • แปลงที่ดินสี่เหลี่ยมสวย ทำเลดี เงียบสงบ เหมาะสร้างบ้าน ทำออฟฟิศ
    • รอบข้างยังเป็นที่ดินเปล่าแปลงใหญ่ไม่บดบังทัศนะวิสัยทางธรรมชาติ
    • เป็นที่ดินใกล้แหล่งชุมชนสร้างธุรกิจอพาท์เม้นก็เหมาะสม
    • ถนนซอยสาธารณะกว้าง6เมตร รถสวนทางได้สบาย
    • ใกล้ถนนหลักทั้งสองฝั่งเข้าออกสะดวก ทั้งเทพารักษ์และศรีนครินทร์
    • ฝังเทพารักษ์ ใกล้ BTS สายสีเหลือง สถานีศรีเทพา เพียงปากซอย
    • ฝังศรีนคริทร์ ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนกาญจนาภิเษก(วงแหวนรอบนอก)เพียงข้ามฝั่ง
    • ใกล้โลตัสศรีนครินทร์เพียง 700 เมตร ใกล้ Jas Urban, Food land,แม็คโคร
    • ใกล้สถานศึกษามากมาย เช่น รร.เซนต์โยเซฟทิพวัล รร.อัสสัมชันสมุทรปราการ
    • ใกล้โรงพยาบาล เช่น รพ.เปาโลสมุทรปราการ รพ.ศิครินทร์ รพ.สำโรงการแพทย์

    *การเดินทาง: จากถนนเทพารักษ์ จากแยกศรีเทพามุ่งหน้าสำโรง ผ่านปั๊ม ปตท.ซอยเรวัต อยู่ทางซ้าย(ประมาณกิโลเมตรที่ 3) เข้าซอยตรงไปตามทางประมาณกิโลเมตรเศษ ที่ดินอยู่ทางซ้าย ;จากถนนศรีนครินทร์ สังเกตโลตัสศรีนครินทร์ ซอยข้างโลตัส(ถนนประทีป-สุภาพร)ไปตามทางสังเกตที่โค้งถนนที่3 ให้เลี้ยวขวาแปลงที่ดินอยู่ทางซ้าย

    **ที่ดินศักยภาพบนทำเลทองการเดินทางสะดวกใกล้แหล่งชุมชนที่พร้อมในสาธาระรูประโภคพื้นฐานในทุกด้าน เสนอขายในราคาเพียง***4,462,000 บาท*** (46,000 บาท/ตารางวา)

    สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือเข้าชมทำเลจริง #ExcellentAgent #BoThungkru #REMAXGreenWay
    ประสงค์ เหมือนบิดา (โบ้)
    Prasong Muanbida (Bo)
    Mobile : xxx xxx xxxx
    ID Line : http://line.me/ti/p/~xxx xxx xxxx